Dây chuyền ép đùn tấm nhựa PVC PVC PVC Chống cháy
Chi tiết sản phẩm
| Tình trạng: | Mới | Biến tần: | ABB |
|---|---|---|---|
| Thiết kế vít:: | vít đôi | Điện áp: | 380V, 50Hz, 3Phase |
| Kiểu: | Máy chế tạo tấm bọt PVC | sức mạnh(w): | 110kW |
| Làm nổi bật |
Dây chuyền đùn bọt PVC chống cháy,Dây chuyền đùn tấm PVC PVC ABB,Dây chuyền đùn tấm PVC |
||
Mô tả sản phẩm
Dòng công nghệ cao này chuyên sản xuất các tấm bọt PVC chống cháy, tấm bọt đồ nội thất và tấm xây dựng thông qua các quy trình ép nhựa chính xác.
LANGBO MACHINERY, một nhà sản xuất máy PVC bọt hàng đầu ở Trung Quốc, cung cấp thiết bị với sự ổn định đặc biệt, chất lượng vượt trội và giá cả cạnh tranh.Dịch vụ toàn diện của chúng tôi bao gồm các báo cáo dự án chi tiết, phân tích đầu tư và hỗ trợ lắp đặt chuyên nghiệp.
Bảng bọt PVC phục vụ như một sự thay thế tuyệt vời cho các vật liệu gỗ truyền thống trong các ứng dụng đồ nội thất và xây dựng, cung cấp trọng lượng nhẹ hơn, hiệu quả chi phí và lợi ích môi trường.
Công suất sản xuất: 1200mm rộng bảng với 5-20mm dày (có thể tùy chỉnh)
Cấu hình dây chuyền hoàn chỉnh: Máy ép chính, T-die, bàn hiệu chuẩn với khuôn bọt, khung làm mát, máy mài phim, máy cắt và xếp chồng
Ứng dụng đa năng: Có thể sản xuất tấm PVC rắn cho đồ nội thất và sàn trong nhà với sửa đổi thiết bị đúc phù hợp và hạ lưu
- Chống hóa chất tuyệt vời
- Tỷ lệ sức mạnh cao so với trọng lượng
- Chống cháy vượt trội
Trộn → Chế độ cho ăn → Xét → Hình thành và làm mát → Làm mát → Tải ra → Cắt
| Tên sản phẩm | Bảng bọt PVC / tấm bọt PVC |
|---|---|
| Độ dày | 1-25mm |
| Kích thước | 1220 * 2440mm, 1560 * 3050mm, 2050 * 3050mm, hoặc tùy chỉnh |
| Mật độ | 0.43-1.05g/cm3 |
| Đặc điểm | Bảo vệ âm thanh, bảo vệ nhiệt, chống ẩm, chống nước |
| Không, không. | Tên | Loại | Số lượng |
|---|---|---|---|
| 1. | 500/1000 Máy trộn nóng và lạnh | SRL-Z500/1000 | 1 bộ |
| 2. | 200/500 Máy trộn nóng và lạnh | SRL-Z200/5000 | 1 bộ |
| 3. | Máy nạp thức ăn tự động | ZJF500 | 1 bộ |
| 4. | Máy đẩy vít hình nón đôi | SJSZ80/156 | 1 bộ |
| 5. | Máy đẩy vít hình nón đôi | SJSZ65/132 | 1 bộ |
| 6. | Nấm mốc | / | 1 bộ |
| 7. | Nền tảng hiệu chuẩn | ZKDX-1220 | 1 bộ |
| 8. | Khớp kẹp | TJ-2000 | 1 bộ |
| 9. | Máy cắt đầu tiên và máy cắt cạnh | SLQ-1220 | 1 bộ |
| 10. | Cross Cutter | HQG-1220 | 1 bộ |
| 11. | Stacker | BFL-1220 | 1 bộ |
| 12. | Máy nghiền | SWP400 | 1 bộ |
| 13. | Miller | SMF-400 | 1 bộ |
| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Máy điều khiển tần số động cơ chính | hoặc ABB |
| Máy điều khiển nhiệt độ | OMRON hoặc RKC |
| Bộ điều khiển AC | Schneider hoặc (có thể tùy chỉnh) |
| Bộ chuyển tiếp quá tải nhiệt | Schneider |
| Chuyển đổi | DELIXI hoặc Schneider |
| Tất cả các đơn vị điện | Các thành phần tiêu chuẩn từ OMRON, RKC, |
Điểm nổi bật của sản phẩm
Đường đẩy tấm bọt PVC chống cháy Giải pháp sản xuất bảng bọt PVC chuyên nghiệp Dòng công nghệ cao này chuyên sản xuất các tấm bọt PVC chống cháy, tấm bọt đồ nội thất và tấm xây dựng thông qua các quy trình ép nhựa chính xác. LANGBO MACHINERY, một nhà sản xuất máy PVC bọt hàng đầu ở Trung Quốc, cung ...
75-250mm PVC ống dẫn điện nước cung cấp máy làm
75-250mm PVC Pipe Electrical Conduit Water Supply Making Machine This complete PVC pipe production line manufactures high-quality PVC/UPVC pipes ranging from 16mm to 800mm in diameter. The system is engineered for producing electrical conduit pipes, water supply pipes, and construction plumbing pipes with various diameters and wall thickness specifications. Applications The manufactured UPVC pipes serve multiple applications including electrical conduit systems, water supply
50-250MM máy làm ống HDPE dây chuyền ép ống PE hoàn toàn tự động
50-250MM HDPE Pipe Making Machine Extrusion Production Line Product Overview The HDPE pipes with large diameter are typically applied for fuel gas and water supply systems. These pipes feature excellent characteristics including heat resistance, aging resistance, high mechanical strength, environmental stress crack resistance, and good creep resistance. They serve as preferred conduits for ductwork systems and water supply networks between cities and suburbs. PE Pipe
Dây chuyền ép đùn ống dẫn nước bằng khí PE Dây chuyền đơn 4 - 9m / phút
PE Pipe Extrusion Line HDPE gas water pipe machine, PE gas pipe extrusion line Specially-designed spiral moulds for PE pipes, with inside oil controlling temperature system. plastic machine Extruder adopts big L/D and multi mixing structure, which is more suitable for the PE low temperature extrusion production. PE PIPE PROCUTION LINE MAIN COMPONENTS: No Equipment Quantity 1 Vacuum loader and hopper dryer 1set 2 Single screw extruder 1set 3 Die-head 1set 4 color line
Trang trí PVC Foam Ban phun ra dòng 45 / 90mm đôi vít đường kính
PVC free foam sheet production line/foam board extrusion line / PVC foam decoration sheet production line Products characteristics 1) Water proof, anti-flaming, damp proof, rot proof, mothproof, light weight, keep temperature, sound and heat insulation and shock proof etc. 2) Color-way is not changed long time and not easy to aging under radiation resistance 3) This product can be manufactured by general wood processing tools; It can be drilled, sawed, nailed and dig.It is
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.