Dòng sản xuất tấm ván nhựa WPC PVC, Dòng sản xuất tấm ván WPC
Mô tả:
1Công nghệ này phù hợp để sản xuất các sản phẩm WPC có giá trị cao với các loại nhựa và sợi tự nhiên,
và vật liệu là 90% chất thải nhựa và chất thải sợi tự nhiên.
2Với thiết kế khoa học và hợp lý, máy hoạt động hiệu quả.
3Với cả hai tính chất của gỗ và nhựa, các sản phẩm WPC có độ cứng và tác động cao
tỷ lệ hiệu suất và giá cao hơn nhiều so với nhựa và gỗ.
4Các sản phẩm WPC có thể tái chế 100% và là các sản phẩm thân thiện với môi trường
| Máy ép vít hình nón đôi | SJSZ-80/156 | được trang bị máy cho ăn mùa xuân tự động |
| Hệ thống điều khiển điện |
1) Máy biến đổi ABB 2) giao diện người máy 3) Các mô-đun , máy tiếp xúc Schneider 4) Máy điều khiển nhiệt độ Omron |
|
| WPC Mold | SJM-800 × 15 | |
| Nền tảng đo kích thước chân không | SZD-6000 | |
| Máy kéo đường kéo | SLQ-950 | |
| Máy cắt ngang | SQG-1000 | |
| Máy vận chuyển | SXS-4000 | |
| Máy trộn làm mát tốc độ cao | SHRL300/600 | |
| Máy nghiền nhựa | SWP-450 | Máy nghiền nhiều lưỡi |
| máy xay |
Thông số kỹ thuật:
| Vật liệu | PVC/PE+bột gỗ, với vật liệu phụ kiện |
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | (825mm,725mm,625mm) × 45mm |
| Tốc độ dây chuyền sản xuất | 0.2-0.5m/min |
| Tối đa. | 380kg/h |
| Kích thước tổng thể | 23×1,6×3 L×W×H(m) |
| Trọng lượng | 10T |
| Tổng công suất | 185kw |
| Sức mạnh thực tế | 115kw |
| Tiêu thụ không khí | 0.4m3/min |
| Áp suất không khí | 0.6mpa |
| Khối lượng lưu thông nước | 0.3m3/phút |
| Sức mạnh | AC380V±10%,50HZ,3P (theo nguồn cung cấp điện của thành phố của bạn) |
| Nguồn nước |
Nước công nghiệp, nó là không bao gồm và dưới điều trị lọc, Áp suất nước: 0.4Mpa, nhiệt độ nước: 14-25°C |
| Nhiệt độ môi trường làm việc | 0-40°C |
Ưu điểm cạnh tranh:
1.adopts cao cấp cuộn bọt
2. bề mặt cứng trơn tru
3. hoạt động ổn định
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả đánh giá