| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Nhựa Gia Công | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Nhựa chế biến | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Vôn | 380V / 220v |
|---|---|
| Đường kính ống | 16-110mm |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Ứng dụng | Ống PP |
| ĐÁNH DÒNG | máy đùn trục vít đơn |
| Đường kính ống | 75-315 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | Ống đơn |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |