| Chiều kính ống | 75-315 |
|---|---|
| SỨC MẠNH CỦA MÁY ĐO | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | ống đơn |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| PIPE DIAMETER | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | DOUBLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 500L / 1000V |
|---|---|
| LOẠI MÁY TRỘN LÀM MÁT | Theo chiều dọc |
| LƯU Ý POWER | 55 / 75KW / 30KW |
| xả | KHÍ NÉN TỰ ĐỘNG |
| Nhiệt độ | KIỂM SOÁT AOTOMATIC |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |