| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 100-500kg/giờ |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37KW |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 100-500kg/giờ |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37KW |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 100-500kg/giờ |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37KW |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 100-500kg/giờ |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37KW |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 100-500kg/giờ |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37KW |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Sản phẩm cuối cùng | Sản xuất PVC |
|---|---|
| Phần điện chính | Schneider |
| Số mô hình | SJSZ51 / 105 65/1132 80/156 |
| Điều kiện | Mới |
| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |