Máy đùn ống nhựa PE HDPE đơn cho ống nước ống
Chi tiết sản phẩm
| đường kính ống: | 16~800mm | Dung tích: | 120~800kg/giờ |
|---|---|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 45 ngày | cài đặt điện: | 37~600kw |
| máy đùn: | Máy đùn trục vít đơn | ||
| Làm nổi bật |
ống expander máy,máy ống PVC socketing |
||
Mô tả sản phẩm
Máy đùn ống nhựa PE HDPE trục vít đơn để làm ống nước
Dây chuyền sản xuất ống nước PE HDPE
Thông tin chi tiết:
| Tình trạng: | Mới |
| Ứng dụng: | Ống cung cấp năng lượng |
| Công suất (W): | 37KW |
| Chứng nhận: | CE ISO9001 |
| Đường kính ống: | 16 ~ 800mm |
| Nguyên liệu thô: | Hạt PE |
| Khu vực sản xuất: | Trung Quốc |
| Kiểu: | Dây chuyền sản xuất ống, Dây chuyền sản xuất đùn ống PE |
| Năng lực sản xuất: | 90% |
| Số mô hình: | GFE-PE |
| Kích thước (L * W * H): | 25 * 4 * 4 triệu |
| Sự bảo đảm: | 13 tháng |
| Máy đùn: | Máy đùn trục vít đơn |
| Thời gian giao hàng: | 30 NGÀY |
| Giấy chứng nhận: | ISO9001, CE, SGS |
| Vật liệu ống: | PE |
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc (đại lục) |
| Vôn: | 3PHASE 380V 50HZ |
| Cân nặng: | 6T |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Chiều cao trung tâm: | 1000mm |
| Sức chứa: | 120 ~ 800kg / h |
| Công tắc tơ thương hiệu: |
Luồng làm việc:
Máy trộn → Cấp liệu chân không → Vật liệu khô → Máy đùn trục vít đơn → Máy đùn đường đánh dấu (co-đùn) → Két làm mát phun hiệu chỉnh chân không → Két làm mát phun → Máy in ruy băng màu → Haul-tắt máy → Máy cắt → Máy xếp
Thông số kỹ thuật chính của dây chuyền sản xuất ống HDPE / Dây chuyền đùn ống PE:
| Bài báo: | SJGF75 | SJGF160 | SJGF250 | SJGF450 | SJGF630 | SJGF800 | SJGF1000 |
|
Đường kính (mm): |
20-75 | 63-160 | 75-250 | 160-450 | 315-450 | 400-800 | 500-1000 |
| Máy chính: |
SJ25 / 25 SJ65 / 33 |
SJ25 / 25 SJ65 / 33 |
SJ25 / 25 SJ75 / 33 |
SJ25 / 25 SJ90 / 33 |
SJ25 / 25 SJ120 / 33 |
SJ150 / 33 | SJ150 / 33 |
|
Tối đasức chứa (kg / giờ) |
120-150 | 120-300 | 280-400 | 500-700 | 700-900 | 900-1200 | 900-1200 |
|
Tổng công suất (KW): |
110 | 130 | 260 | 400 | 500 | 600 | 600 |
Nếu bạn muốn biết thêm chi tiết về máy làm ống HDPE / máy làm ống HDPE của chúng tôi, vui lòng cho chúng tôi biết!
| Chi tiết đóng gói: |
Gói cho dây chuyền sản xuất đùn ống PE. Cơ thể được bao phủ bởi màng co PE. Đáy bằng pallet gỗ. Hộp gỗ cho khuôn. |
| Chi tiết giao hàng: | 30 ngày đối với dây chuyền sản xuất đùn ống PE |
Dịch vụ của chúng tôi:
Sau khi máy hoàn thiện trước khi giao hàng, chúng tôi sẽ báo cho khách hàng để kiểm tra dùng thử. Máy đến tay khách hàng, nếu cần, chúng tôi sẽ cử kỹ sư đến lắp đặt máy, gỡ lỗi máy móc và đào tạo công nhân.
Thời gian bảo hành: một năm.
Hãy đến với chúng tôi, mọi thứ sẽ làm bạn hài lòng, nếu bạn chưa tin hãy để chúng tôi kiểm chứng ngay!O (∩_∩) O, đang đợicho bạn!
Ứng dụng của ống PE:
1. hệ thống mạng đường ống nước máy ban đầu
Ống PE có đường kính lớn, không độc hại cho sức khỏe, không bám bẩn, phù hợp hơn cho ống dẫn chính cấp nước đô thị và chôn ống, an toàn, vệ sinh, thuận tiện thi công.
2. Ống tưới nông nghiệp
Ống PE bên trong kiểu dáng đẹp, dòng chảy lớn, xây dựng đường ngang, chống va đập tốt, nó là công cụ lý tưởng cho tưới tiêu nông nghiệp.
3. ống dẫn vật liệu công nghiệp
Công nghiệp hóa chất, sợi hóa học, thực phẩm, lâm nghiệp, dược phẩm, công nghiệp nhẹ và sản xuất giấy, luyện kim và ống vận chuyển nguyên liệu thô công nghiệp khác.
4. mạng lưới cấp nước sân vườn
Sân vườn cần nhiều ống nước, ống PE dẻo dai và giá thành rẻ nên trở thành sự lựa chọn tốt nhất.
5. ống xả nước thải
Ống PE có khả năng chống ăn mòn độc đáo, có thể được sử dụng trong nước thải công nghiệp, ống xả nước thải, thấp chi phí và chi phí bảo trì.
Giới thiệu công ty:
ZHANGJIAGANG LANGBO MACHINERY CO., LTD tọa lạc tại thành phố Zhangjiagang, mất 2 giờ đi ô tô từ Thượng Hải & 40 phút từ sân bay WUXI.
Công ty chúng tôi chủ yếu cung cấp các loại máy móc nhựa, chẳng hạn như máy tái chế giặt nhựa, máy tạo hạt nhựa, máy đùn ống nhựa và các thiết bị phụ trợ liên quan.Dựa trên nhiều hơnhơn 20 năm kinh nghiệm và nỗ lực không ngừng trong lĩnh vực này, chúng tôi đã có được nhiều kinh nghiệm và sự chuyên nghiệp công nghệ về các giải pháp từ thiết kế kỹ thuật đến sản xuất đùn.
Những gì chúng tôi có thể hứa hẹn là mang đến cho khách hàng những chiếc máy chất lượng cao với giá cả cạnh tranh với dịch vụ hậu mãi tích cực bất cứ lúc nào.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Máy đùn ống nhựa PE HDPE trục vít đơn để làm ống nước Dây chuyền sản xuất ống nước PE HDPE Thông tin chi tiết: Tình trạng: Mới Ứng dụng: Ống cung cấp năng lượng Công suất (W): 37KW Chứng nhận: CE ISO9001 Đường kính ống: 16 ~ 800mm Nguyên liệu thô: Hạt PE Khu vực sản xuất: Trung Quốc Kiểu: Dây chuyền ...
75-250mm PVC ống dẫn điện nước cung cấp máy làm
75-250mm PVC Pipe Electrical Conduit Water Supply Making Machine This complete PVC pipe production line manufactures high-quality PVC/UPVC pipes ranging from 16mm to 800mm in diameter. The system is engineered for producing electrical conduit pipes, water supply pipes, and construction plumbing pipes with various diameters and wall thickness specifications. Applications The manufactured UPVC pipes serve multiple applications including electrical conduit systems, water supply
50-250MM máy làm ống HDPE dây chuyền ép ống PE hoàn toàn tự động
50-250MM HDPE Pipe Making Machine Extrusion Production Line Product Overview The HDPE pipes with large diameter are typically applied for fuel gas and water supply systems. These pipes feature excellent characteristics including heat resistance, aging resistance, high mechanical strength, environmental stress crack resistance, and good creep resistance. They serve as preferred conduits for ductwork systems and water supply networks between cities and suburbs. PE Pipe
Dây chuyền ép đùn ống dẫn nước bằng khí PE Dây chuyền đơn 4 - 9m / phút
PE Pipe Extrusion Line HDPE gas water pipe machine, PE gas pipe extrusion line Specially-designed spiral moulds for PE pipes, with inside oil controlling temperature system. plastic machine Extruder adopts big L/D and multi mixing structure, which is more suitable for the PE low temperature extrusion production. PE PIPE PROCUTION LINE MAIN COMPONENTS: No Equipment Quantity 1 Vacuum loader and hopper dryer 1set 2 Single screw extruder 1set 3 Die-head 1set 4 color line
Trang trí PVC Foam Ban phun ra dòng 45 / 90mm đôi vít đường kính
PVC free foam sheet production line/foam board extrusion line / PVC foam decoration sheet production line Products characteristics 1) Water proof, anti-flaming, damp proof, rot proof, mothproof, light weight, keep temperature, sound and heat insulation and shock proof etc. 2) Color-way is not changed long time and not easy to aging under radiation resistance 3) This product can be manufactured by general wood processing tools; It can be drilled, sawed, nailed and dig.It is
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.