| nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 1000L |
|---|---|
| LOẠI TRỘN | LOẠI U |
| LƯU Ý POWER | 15kw |
| KHAI THÁC | KHÍ NÉN TỰ ĐỘNG |
| Nhiệt độ | AOTOMATIC |
| nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| Sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37kw |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |