| Tên sản xuất | máy làm ống nhựa |
|---|---|
| Đường kính ống | 20 mm-110mm |
| Tốc độ đường truyền | 30m / phút |
| Biến tần | Thương hiệu ABB |
| Điện | Schneider |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| MÀU SẮC | ĐEN, ORANGE |
| chỗ thoát | ổ cắm duy nhất |
| Đầu ra | 3-10 kg / giờ |
| Inverte | ABB |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |