| LOẠI CỦA EXTRUDER | máy đùn trục vít đơn |
|---|---|
| Quyền lực | 55kw |
| Đường kính ống | 20-110mm |
| Màu ống | Xám trắng |
| hoạt động | Auomatic |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Nhựa Gia Công | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | POM, PC, PMMA |
| Vít | 65mm |
| LD | 33:1 |
| Động cơ | Siemens |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Mô hình đùn | Extrudet đơn |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | Tối đa. 2140mm |
| Máy đùn vít đơn | SJ 120/35 |
| nguyên liệu thô | PP PELLETS |
| Máy cắt | Máy cưa |
| Mô hình đùn | Extrudet đơn |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | Tối đa. 2140mm |
| Máy đùn vít đơn | SJ 120/35 |
| nguyên liệu thô | PP PELLETS |
| Máy cắt | Máy cưa |
| Mô hình đùn | Extrudet đơn |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | Tối đa. 2140mm |
| Máy đùn vít đơn | SJ 120/35 |
| nguyên liệu thô | PP PELLETS |
| Máy cắt | Máy cưa |