| Công suất máy đùn (kw) | 55kw |
|---|---|
| Đường kính ống | 16-110mm |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Ứng dụng | ỐNG PPRC |
| ĐÁNH DÒNG | máy đùn trục vít đơn |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 22KW-160KW |
| Điện áp | 3 pha 380V 50Hz |
| Biến tần | ABB |
| Điều khiển | PLC |
| Tên | Dây chuyền đùn ống PE |
|---|---|
| Ứng dụng | làm đường ống |
| Quy trình nhựa | PE |
| Động cơ | Siemens |
| phạm vi đường kính | 16-1000mm |
| tên | Dây chuyền ép đùn ống PE |
|---|---|
| Ứng dụng | làm ống |
| Quy trình nhựa | Thể dục |
| Động cơ | SIEMENS |
| bảo hành | 12 tháng |
| Nhựa Gia Công | PP PE PPR |
|---|---|
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Giấy chứng nhận | CE ISO9001 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thiết kế vít | Vít đơn |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Nhựa chế biến | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |
| Tên sản xuất | Máy sản xuất ống PPR sợi thủy tinh PPR |
|---|---|
| Kích thước đường ống | 20-63mm; 3 lớp |
| Công suất máy đùn | 350kgs/h cho GF giữa bên trong và bên ngoài +180kgs/h |
| chết đầu | Đồng đùn 3 lớp với hai máy đùn |
| Tốc độ sản xuất | 12m/phút; 20m/phút; 28m/phút |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Nhựa chế biến | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít | Trục vít đơn |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Ứng dụng | ỐNG PPRC |
| nverter | Thương hiệu ABB |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Nhựa chế biến | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |