| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Chiều kính ống | 20-400 |
|---|---|
| SỨC MẠNH CỦA MÁY ĐO | 75kw |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Số ống | ống đơn |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| PIPE DIAMETER | 110-400mm |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 75KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | DOUBLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| MÀU SẮC | Tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| đường kính ống | 16-32mm |
|---|---|
| Ứng dụng | ỐNG DÂY ĐIỆN hoặc ỐNG NƯỚC |
| MÔ HÌNH MÁY ĐO | SJSZ80/156 hoặc SJSZ63/132 |
| Sức mạnh động cơ | 55KW hoặc 37KW |
| Công suất | 250kg/giờ hoặc 350kg/giờ |
| Chiều kính ống | 75-315 |
|---|---|
| SỨC MẠNH CỦA MÁY ĐO | 75kw |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Số ống | ống đơn |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| Chiều kính ống | 75-315 |
|---|---|
| SỨC MẠNH CỦA MÁY ĐO | 75kw |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Số ống | ống đơn |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| Chiều kính ống | 75-250 |
|---|---|
| SỨC MẠNH CỦA MÁY ĐO | 75kw |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Số ống | ống đơn |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |