| Tên | Dây chuyền đùn ống PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | bọc phim |
| Nhựa | PVC |
| Đơn xin | làm đường ống |
| Nguyên liệu thô | Bột PVC |
| Tên | Dây chuyền ép đùn ống nhựa PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | bọc phim |
| Nhựa | PVC |
| Đăng kí | làm ống |
| Nguyên liệu thô | bột nhựa PVC |
| Tên | Dây chuyền ép đùn ống nhựa PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | bọc phim |
| Nguyên liệu thô | bột nhựa PVC |
| Đăng kí | làm ống |
| Vôn | 380V hoặc khách hàng cá nhân |
| Tên | Dây chuyền đùn ống PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Bọc phim |
| Nguyên liệu thô | PVC |
| Ứng dụng | làm đường ống |
| Cảng vận chuyển | Thượng hải |
| Tên | Dây chuyền ép đùn ống nhựa PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | bọc phim |
| Nhựa | PVC |
| Đăng kí | làm ống |
| Nguyên liệu thô | bột nhựa PVC |
| Tên | Dây chuyền ép đùn ống nhựa PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | bọc phim |
| Nhựa | PVC |
| Đăng kí | làm ống |
| Nguyên liệu thô | bột nhựa PVC |
| loại máy đùn | vít đôi hình nón |
|---|---|
| Vật liệu trục vít | 38CrMoALA |
| Hiệu chuẩn chân không | Hai bể riêng biệt |
| Phương pháp cắt | MÁY CẮT HÀNH TINH |
| đầu ra | 400kg/giờ-450kg/giờ |
| đường kính ống | 32-160mm |
|---|---|
| máy đùn | 65/132 |
| Lôi ra | HAI MÁY KÉO CATERPILLAR |
| Ứng dụng | ống cấp nước |
| Cách đóng gói | GÓI HỘP GỖ VÀ PHIM |
| đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| SỨC MẠNH CỦA MÁY ĐO | 22KW-160KW |
| máy cắt | MÁY CẮT HÀNH TINH |
| ĐƯỜNG KÍNH ỐNG NƯỚC | 20-630MM |
| Ứng dụng | Ống nước |
| Phương pháp xếp chồng | Xe xếp tự động |
|---|---|
| loại máy đùn | Vít đơn |
| Vật liệu trục vít | 38CrMoALA |
| Hiệu chuẩn chân không | Đúng |
| Phương pháp cắt | MÁY CẮT HÀNH TINH |