| KHỐI LƯỢNG TÀU | 1000L |
|---|---|
| LOẠI TRỘN | LOẠI U |
| LƯU Ý POWER | 15kw |
| KHAI THÁC | KHÍ NÉN TỰ ĐỘNG |
| Nhiệt độ | AOTOMATIC |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Điều khiển | Tự động |
|---|---|
| Máy trộn | Kết hợp dọc/ngang |
| Nott Power | 83/110/22kw |
| cho ăn | Tự động khí thải |
| Số mô hình | SRL-Z |
| nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ và pallet |
|---|---|
| Nguyên liệu chế biến | chủ |
| Thiết kế | Tùy khách hàng |
| Mô hình | máy đùn trục vít đơn |
| Kích thước | 8000 * 1500 * 2500mm |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |