| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| Sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37kw |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Sản phẩm cuối cùng | sản phẩm PVC |
|---|---|
| Phần điện chính | Siemens Schneider |
| Số mô hình | SJSZ51/105 65/1132 80/156 |
| Tình trạng | Mới |
| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |
| Công suất động cơ | 55KW |
|---|---|
| NGUYÊN LIỆU CHẾ BIẾN | PVC |
| Loại vít | Vít sinh đôi hình nón |
| Công suất đầu ra | 400kg/giờ |
| THƯƠNG HIỆU HỘP SỐ | PHÁO LƯỠI |
| nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Khả năng trộn lẫn | 50-200L |
|---|---|
| Loại dao trộn | Cánh quạt |
| Kiểm soát tốc độ | Tốc độ thay đổi |
| Chế độ trộn | Ổ đĩa động cơ |
| Bộ điều khiển | máy vi tính |
| Khả năng trộn lẫn | 50-200L |
|---|---|
| Loại dao trộn | Cánh quạt |
| Kiểm soát tốc độ | Tốc độ thay đổi |
| Chế độ trộn | Ổ đĩa động cơ |
| Bộ điều khiển | máy vi tính |
| Khả năng trộn lẫn | 50-200L |
|---|---|
| Loại dao trộn | Cánh quạt |
| Kiểm soát tốc độ | Tốc độ thay đổi |
| Chế độ trộn | Ổ đĩa động cơ |
| Bộ điều khiển | máy vi tính |
| Khả năng trộn lẫn | 50-200L |
|---|---|
| Loại dao trộn | Cánh quạt |
| Kiểm soát tốc độ | Tốc độ thay đổi |
| Chế độ trộn | Ổ đĩa động cơ |
| Bộ điều khiển | máy vi tính |