| Đường kính ống | 90-315 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | Ống đơn |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 90-315 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | Ống đơn |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 90-315 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | Ống đơn |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 90-315 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | Ống đơn |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 90-315 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | Ống đơn |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Nhựa Gia Công | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |
| Phần điện chính | Siemens |
|---|---|
| Điện áp | tùy chỉnh |
| Nhựa Gia Công | Polystyren |
| Ứng dụng | Hồ sơ |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Đường kính ống | 16 ~ 630mm |
|---|---|
| Thương hiệu công tắc tơ | Siemens |
| Dung tích | 120~800kg/giờ |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Cài đặt nguồn điện | 37~600kw |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |