| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/h |
| Hoạt động | Tự động đầy đủ |
| Tổng năng lượng | 110kw |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Đường kính ống | 16~800mm |
|---|---|
| Thương hiệu công tắc tơ | Siemens |
| Dung tích | 120~800kg/giờ |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Cài đặt nguồn điện | 37~600kw |
| Nhãn hiệu động cơ | Siemens |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | đóng gói phim và hộp gỗ |
| Vật tư | Vật liệu LDPE |
| Loại máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
| Dịch vụ kỹ sư | Đúng |
| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |