| Dung tích | 100-500kg/giờ |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| Sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| Sản phẩm cuối cùng | bột |
| Công suất động cơ | 37kw |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Đường kính ống | 90-315 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | Ống đơn |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Tên | Dây chuyền tái chế PET |
|---|---|
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Vôn | theo yêu cầu của bạn |
| Trọng lượng | 8 tấn |
| Vật tư | PVC, PE, PP, PET, PS, v.v. |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Công suất động cơ | 55KW |
|---|---|
| NGUYÊN LIỆU CHẾ BIẾN | PVC |
| Loại vít | Vít sinh đôi hình nón |
| Công suất đầu ra | 400kg/giờ |
| THƯƠNG HIỆU HỘP SỐ | PHÁO LƯỠI |