| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Nhựa chế biến | PE |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ sư ở nước ngoài |
| Công suất máy đùn (kw) | 355kw |
|---|---|
| PIPE DIAMETER | 355-800MM |
| COLOUR | WHITE OR CUSTOMIZED |
| APPLICATION | WATER SUPPLY CONDUIT |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | MỘT DÒNG HOẶC TÙY CHỈNH |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ sư ở nước ngoài |
| Ứng dụng | Ống |
| PIPE DIAMETER | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | SINGLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Nhựa chế biến | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |
| Công suất máy đùn (kw) | 90KW |
|---|---|
| Thiết kế trục vít | Vít kép |
| MÀU SẮC | ĐEN, ORANGE |
| ỨNG DỤNG | ỐNG PPRC |
| ĐÁNH DÒNG | MÁY MỞ RỘNG VÍT DUY NHẤT |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| MÀU SẮC | ĐEN, ORANGE |
| chỗ thoát | ổ cắm duy nhất |
| Đầu ra | 3-10 kg / giờ |
| Inverte | ABB |
| Chiều kính ống | 16-160mm |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50Hz 3phase (tùy chỉnh), nhu cầu của khách hàng |
| lớp tự động | hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ sau bán hàng | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt h |
| Bảo hành | 2 năm |
| chi tiết đóng gói | màng bọc PE |
|---|---|
| Tên | nhà máy sản xuất ống nhựa pvc |
| Thiết kế trục vít | Đôi vít đôi |
| Vôn | tùy chỉnh |
| Màu | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |