| Công suất máy đùn (kw) | 55kw |
|---|---|
| Đường kính ống | 16-160MM |
| Ứng dụng | ỐNG PPRC |
| Đầu ra tối đa | 150kg / giờ |
| Tốc độ đùn | 2-15m / phút |
| Công suất máy đùn (kw) | 355kw |
|---|---|
| Chiều kính ống | 355-800MM |
| Màu sắc | Trắng hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | ỐNG CẤP NƯỚC |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | MỘT DÒNG HOẶC TÙY CHỈNH |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ sư ở nước ngoài |
| Ứng dụng | Ống |
| Thiết kế vít | Trục vít đơn |
| Công suất máy đùn (kw) | 355kw |
|---|---|
| Chiều kính ống | 355-800MM |
| Màu sắc | Trắng hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | ỐNG CẤP NƯỚC |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | MỘT DÒNG HOẶC TÙY CHỈNH |
| Công suất máy đùn (kw) | 355kw |
|---|---|
| Chiều kính ống | 355-800MM |
| Màu sắc | Trắng hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | ỐNG CẤP NƯỚC |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | MỘT DÒNG HOẶC TÙY CHỈNH |
| Tên sản xuất | Máy sản xuất ống PPR sợi thủy tinh PPR |
|---|---|
| Kích thước đường ống | 20-63mm; 20-63mm; 3 layer 3 lớp |
| Công suất máy đùn | 350kgs / h cho bên trong và bên ngoài + 180kgs / h GF giữa |
| Đầu chết | Đồng đùn 3 lớp với hai máy đùn |
| Tốc độ sản xuất | 12m / phút; 20m / phút; 28m / phút |
| Tên sản xuất | Máy sản xuất ống PPR sợi thủy tinh PPR |
|---|---|
| Kích thước đường ống | 20-63mm; 20-63mm; 3 layer 3 lớp |
| Công suất máy đùn | 350kgs / h cho bên trong và bên ngoài + 180kgs / h GF giữa |
| Đầu chết | Đồng đùn 3 lớp với hai máy đùn |
| Tốc độ sản xuất | 12m / phút; 20m / phút; 28m / phút |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Nhựa chế biến | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Nhựa chế biến | PE |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ sư ở nước ngoài |
| Công suất máy đùn (kw) | 355kw |
|---|---|
| PIPE DIAMETER | 355-800MM |
| COLOUR | WHITE OR CUSTOMIZED |
| APPLICATION | WATER SUPPLY CONDUIT |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | MỘT DÒNG HOẶC TÙY CHỈNH |