| tên sản xuất | Máy sản xuất ống PPR sợi thủy tinh PPR |
|---|---|
| Kích thước đường ống | 20-110mm; 3 lớp |
| Công suất máy đùn | 350kgs/h cho GF giữa bên trong và bên ngoài +180kgs/h |
| chết đầu | Đồng đùn 3 lớp với hai máy đùn |
| Tốc độ sản xuất | 12m/phút; 20m/phút; 28m/phút |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Lớp tự động | Tự động |
| Thiết kế trục vít | Vít đơn |
| Quyền lực | 30KW |
| Vôn | 220V / 380V / 415V |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Vôn | 380V / 220v |
|---|---|
| Đường kính ống | 16-110mm |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Ứng dụng | Ống PP |
| ĐÁNH DÒNG | máy đùn trục vít đơn |
| chi tiết đóng gói | GÓI BÌNH THƯỜNG |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T, |
| Khả năng cung cấp | 15 BỘ M PERI THÁNG |
| Nguồn gốc | TRỊNH |
| Chiều kính ống | 20-400 |
|---|---|
| SỨC MẠNH CỦA MÁY ĐO | 75kw |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Số ống | ống đơn |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| Extruder power (kw) | 160KW |
|---|---|
| PIPE DIAMETER | 16-1000MM |
| COLOUR | BLACK, ORANGE |
| APPLICATION | GAS CONDUIT |
| MARK LINE | YES |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Extruder power (kw) | 160KW |
|---|---|
| PIPE DIAMETER | 16-1000MM |
| COLOUR | BLACK, ORANGE |
| APPLICATION | GAS CONDUIT |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | Vâng |