| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguyên liệu thô | hạt PE và masterbatch |
|---|---|
| độ tự động | hoàn toàn tự động |
| đường kính ống | 16mm-63mm |
| Đầu ra (kg/h) | 250kg/giờ-300kg/giờ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu vít | 38crmoala |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Cam |
| ĐƯỜNG KÍNH ỐNG NƯỚC | 16-1200mm |
| ĐƯỜNG KÍNH ỐNG KHÍ | 16-160mm |
| Khái niệm vít | VÍT ĐƠN / ĐỒNG ĐỔI |
| Packaging Details | WOODEN BOX |
|---|---|
| Material | PE |
| Screw Diameter | 65mm |
| LD Ratio | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |