| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Công suất | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Sức mạnh động cơ | 37KW |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Số mô hình | SJSZ |
| Tốc độ dây chuyền sản xuất | 1-5m / phút |
| Nguyên liệu thô | WPC |
| Thiết kế vít | Vít đôi |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PVC, PE, PP |
| Số mô hình | SJSZ |
| Sử dụng cho | Ống PVC, cấu hình, tấm, v.v. |
| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |