| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PVC, PE, PP |
| Số mô hình | SJSZ |
| Sử dụng cho | Ống PVC, cấu hình, tấm, v.v. |
| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Nguyên liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| Extruder power (kw) | 160KW |
|---|---|
| Chiều kính ống | 16-1000MM |
| COLOUR | BLACK, ORANGE |
| APPLICATION | GAS CONDUIT |
| MARK LINE | YES |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |