| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/h |
| Hoạt động | Tự động đầy đủ |
| Tổng năng lượng | 110kw |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/h |
| Hoạt động | Tự động đầy đủ |
| Tổng năng lượng | 110kw |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/h |
| Hoạt động | Tự động đầy đủ |
| Tổng năng lượng | 110kw |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/h |
| Hoạt động | Tự động đầy đủ |
| Tổng năng lượng | 110kw |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/h |
| Hoạt động | Tự động đầy đủ |
| Tổng năng lượng | 110kw |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/giờ |
| Hoạt động | Hoàn toàn tự động |
| Tổng công suất | 110kW |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Thiết kế vít | Độc thân |
|---|---|
| Tự động lớp | Tự động |
| ứng dụng | Ống |
| Nhựa chế biến | PP PE |
| Công suất | 150-1500KG / h |
| Số mô hình | LB-75/150 |
|---|---|
| Loại chế biến | PE |
| Mô hình | SJ-30 |
| Tình trạng | Mới |
| Thiết kế trục vít | Độc thân |