| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |
|---|---|
| Tự động lớp | Hoàn toàn tự động |
| động cơ | Siemens |
| Vôn | 380V 50 Hz |
| Quy trình nhựa | PE |
| Đường kính ống | 16-160mm |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50Hz 3phase (tùy chỉnh), nhu cầu của khách hàng |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài, hỗ trợ trực tuyến, hỗ trợ kỹ thuật video, lắp đặt |
| Bảo hành | 2 năm |
| Đường kính ống | 90-315 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | Ống đơn |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 90-315 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | Ống đơn |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 90-315 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | Ống đơn |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 16-63 |
|---|---|
| Ứng dụng | ĐƯỜNG ỐNG PVC MAY |
| Mô hình máy đùn | SJSZ63 / 132 |
| Động cơ điện | 37kw |
| MÀU SẮC ỐNG | TRẮNG, ORANGE, BLANK |
| Thiết kế vít | Độc thân |
|---|---|
| Tự động lớp | Tự động đầy đủ |
| ứng dụng | Ống |
| Điều kiện | Mới |
| Nhựa chế biến | PE |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Nhựa Gia Công | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |