| Gearbos | HỘP SỐ TÍCH HỢP |
|---|---|
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Các bộ phận điện | Siemens hoặc Schnider |
| đầu ra | 800kg/h |
| Hộp số | Tích hợp dọc |
| Gearbos | HỘP SỐ TÍCH HỢP |
|---|---|
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Các bộ phận điện | Siemens hoặc Schnider |
| đầu ra | 800kg/h |
| Hộp số | Tích hợp dọc |
| Gearbos | HỘP SỐ TÍCH HỢP |
|---|---|
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Các bộ phận điện | Siemens hoặc Schnider |
| đầu ra | 800kg/h |
| Hộp số | Tích hợp dọc |
| Gearbos | HỘP SỐ TÍCH HỢP |
|---|---|
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Các bộ phận điện | Siemens hoặc Schnider |
| đầu ra | 800kg/h |
| Hộp số | Tích hợp dọc |
| Gearbos | HỘP SỐ TÍCH HỢP |
|---|---|
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Các bộ phận điện | Siemens hoặc Schnider |
| đầu ra | 800kg/h |
| Hộp số | Tích hợp dọc |
| Gearbos | HỘP SỐ TÍCH HỢP |
|---|---|
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Các bộ phận điện | Siemens hoặc Schnider |
| đầu ra | 800kg/h |
| Hộp số | Tích hợp dọc |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | Tự động đầy đủ |
| Nhựa chế biến | PPR |
| Thương hiệu xe máy | Bản gốc của Siemens |
| Biến tần | ABB |
| Gearbos | HỘP SỐ TÍCH HỢP |
|---|---|
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Các bộ phận điện | Siemens hoặc Schnider |
| đầu ra | 800kg/h |
| Hộp số | Tích hợp dọc |
| Máy đùn | Máy đùn trục vít hình nón |
|---|---|
| Phần điện chính | Siemens |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | Tùy chỉnh |
| Nhựa chế biến | PVC |
| Thiết kế vít | vít đôi |
|---|---|
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Ứng dụng | Bảng |
| Nhựa gia công | PVC |
| Quyền lực | 240kW |