| đường kính ống | 20-25mm |
|---|---|
| máy đùn | 65/132 |
| Lôi ra | ĐÁNH BẠI HAI CON SÂU |
| Ứng dụng | DÂY ĐIỆN |
| Cách đóng gói | GÓI HỘP GỖ VÀ PHIM |
| PIPE DIAMETER | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | SINGLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| đường kính ống | 20-25mm |
|---|---|
| máy đùn | 65/132 |
| Lôi ra | ĐÁNH BẠI HAI CON SÂU |
| Ứng dụng | DÂY ĐIỆN |
| Cách đóng gói | GÓI HỘP GỖ VÀ PHIM |
| Gearbos | HỘP SỐ TÍCH HỢP |
|---|---|
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Các bộ phận điện | Siemens hoặc Schnider |
| đầu ra | 800kg/h |
| Hộp số | Tích hợp dọc |
| Gearbos | HỘP SỐ TÍCH HỢP |
|---|---|
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Các bộ phận điện | Siemens hoặc Schnider |
| đầu ra | 800kg/h |
| Hộp số | Tích hợp dọc |
| Gearbos | HỘP SỐ TÍCH HỢP |
|---|---|
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Các bộ phận điện | Siemens hoặc Schnider |
| đầu ra | 800kg/h |
| Hộp số | Tích hợp dọc |
| Tên sản xuất | Máy sản xuất ống PPR sợi thủy tinh PPR |
|---|---|
| Kích thước ống | 20-110mm; 3 lớp |
| Công suất máy đùn | 350kgs/h cho GF giữa bên trong và bên ngoài +180kgs/h |
| chết đầu | Đồng đùn 3 lớp với hai máy đùn |
| tốc độ sản xuất | 12m/phút; 20m/phút; 28m/phút |
| PIPE DIAMETER | 25-63 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | SINGLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ |
|---|---|
| Số vít | Một |
| Tình trạng | mới |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Ứng dụng | Ống sóng |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Tự động đầy đủ |
| Nhựa xử lý | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Sau khi bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |