| PIPE DIAMETER | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | DOUBLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| PIPE DIAMETER | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | DOUBLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 22KW-160KW |
| Điện áp | 3 pha 380V 50Hz |
| Biến tần | ABB |
| Điều khiển | Plc |
| ĐƯỜNG KÍNH ĐƯỜNG ỐNG | 16-63MM |
|---|---|
| ỨNG DỤNG | ĐƯỜNG ỐNG BẢO VỆ DÂY ĐIỆN VÀ NƯỚC |
| MÔ HÌNH NGOẠI GIAO | SJSZ51 / 105 |
| CÔNG SUẤT ĐỘNG CƠ | 22KW |
| SỨC CHỨA | 150kg / HR |
| đường kính ống | 315-630 |
|---|---|
| Số người mẫu | SJGF-630 |
| Màu sắc | TRẮNG CAM ĐEN |
| ĐƯỜNG KÍNH ỐNG NƯỚC | 16-630MM |
| Điều khiển | PLC |
| loại máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
|---|---|
| MÔ HÌNH MÁY ĐO | 28/5 |
| Nguyên liệu thô | Bột PVC và phụ gia |
| Ứng dụng sản phẩm cuối cùng | Ống cấp nước và ống thoát nước |
| Động cơ | 22kw |
| ĐƯỜNG KÍNH ĐƯỜNG ỐNG | 16-630 |
|---|---|
| SỨC MẠNH CỦA EXTRUDER | 22KW-160KW |
| MÀU SẮC | Tùy chỉnh |
| ĐƯỜNG KÍNH ĐƯỜNG ỐNG NƯỚC | 20-630MM |
| KHÁI NIỆM VỀ KIỂM SOÁT | PLC |
| loại máy đùn | Máy đùn trục vít đôi hình nón |
|---|---|
| MÔ HÌNH MÁY ĐO | 60/125 |
| Nguyên liệu thô | Bột CPVC và phụ gia |
| Ứng dụng sản phẩm cuối cùng | Các ống dẫn công nghiệp hóa học |
| Động cơ | 45Kw |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| ĐƯỜNG KÍNH ĐƯỜNG ỐNG | 16-63MM |
|---|---|
| ỨNG DỤNG | ỐNG NƯỚC |
| MÔ HÌNH NGOẠI GIAO | SJSZ65 / 132 |
| CÔNG SUẤT ĐỘNG CƠ | 37KW |
| SỨC CHỨA | 250kg / HR |