| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Công suất máy đùn (kw) | 160kw |
|---|---|
| Đường kính ống | 16-1000MM |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Ứng dụng | ỐNG ỐNG KHÍ |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | Đúng |
| Tên | Dây chuyền đùn ống PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | bọc phim |
| Nhựa | PVC |
| Ứng dụng | làm đường ống |
| Nguyên liệu thô | Bột PVC |
| Tên | Dây chuyền đùn ống PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | bọc phim |
| Nhựa | PVC |
| Ứng dụng | làm đường ống |
| Nguyên liệu thô | Bột PVC |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp bằng gỗ |
|---|---|
| Nguyên liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Gia công nhựa | hạt PE |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| đường kính ống | 20mm-1600mm |
| Đầu ra (kg/h) | 150kg/giờ-1500kg/giờ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |