| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Tên sản xuất | Máy sản xuất ống PPR sợi thủy tinh PPR |
|---|---|
| Kích thước ống | 20-110mm; 3 lớp |
| Công suất máy đùn | 350kgs/h cho GF giữa bên trong và bên ngoài +180kgs/h |
| chết đầu | Đồng đùn 3 lớp với hai máy đùn |
| tốc độ sản xuất | 12m/phút; 20m/phút; 28m/phút |
| Lớp ống | một hoặc nhiều lớp |
|---|---|
| Đường kính ống | 63-630mm |
| Vật liệu cho máy | SS304 |
| Điều khiển | PLC tự động của máy đùn cao su trục vít đơn |
| Liên hệ | Siemens |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Tên sản xuất | Máy sản xuất ống PPR sợi thủy tinh PPR |
|---|---|
| Kích thước ống | 20-110mm; 3 lớp |
| Công suất máy đùn | 350kgs/h cho GF giữa bên trong và bên ngoài +180kgs/h |
| chết đầu | Đồng đùn 3 lớp với hai máy đùn |
| tốc độ sản xuất | 12m/phút; 20m/phút; 28m/phút |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít | Trục vít đơn |
| Nguyên liệu thô | PPR |
| Vôn | 220 / 380/415 / 420 / 440V |
| Kích thước (L * W * H) | 21,5 * 1,1 triệu |
| Extruder power (kw) | 75KW |
|---|---|
| Chiều kính ống | 16-63mm |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| APPLICATION | WATER SUPPLY CONDUIT |
| MARK LINE | YES |
| Công suất máy đùn (kw) | 75kw |
|---|---|
| PIPE DIAMETER | 16-110MM |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| APPLICATION | WATER SUPPLY CONDUIT |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | Vâng |
| Công suất máy đùn (kw) | 160KW |
|---|---|
| đường kính ống | 180-400mm |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Ứng dụng | ỐNG ỐNG KHÍ |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | Vâng. |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |