| Tên | Dây chuyền đùn ống PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | bọc phim |
| Nhựa | PVC |
| Ứng dụng | làm đường ống |
| Nguyên liệu thô | Bột PVC |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Nhựa chế biến | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |
| Tên | Dây chuyền đùn ống PVC |
|---|---|
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Ứng dụng | làm đường ống |
| Quy trình nhựa | PVC |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Packaging Details | WOODEN BOX |
|---|---|
| Material | PE |
| Screw Diameter | 65mm |
| LD Ratio | 33:1 |
| Warranty | 1 Year |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |