| Tên | Dây chuyền ép đùn ống PE |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm ống |
| Quy trình nhựa | Thể dục |
| Người tạo ra nhiệt độ | Omron |
| Biến tần | ABB |
| Condition | New |
|---|---|
| Automatic | Full Automatic |
| Plastic Processed | PPR |
| Main Electrical | Siemens and Schneider |
| After sales Service | Engineer Overseas Service |
| Tên sản xuất | Máy sản xuất ống PPR sợi thủy tinh PPR |
|---|---|
| Kích thước ống | 20-110mm; 3 lớp |
| Công suất máy đùn | 350kgs/h cho GF giữa bên trong và bên ngoài +180kgs/h |
| chết đầu | Đồng đùn 3 lớp với hai máy đùn |
| tốc độ sản xuất | 12m/phút; 20m/phút; 28m/phút |
| Tên sản xuất | Máy sản xuất ống PPR sợi thủy tinh PPR |
|---|---|
| Kích thước ống | 20-110mm; 3 lớp |
| Công suất máy đùn | 350kgs/h cho GF giữa bên trong và bên ngoài +180kgs/h |
| chết đầu | Đồng đùn 3 lớp với hai máy đùn |
| tốc độ sản xuất | 12m/phút; 20m/phút; 28m/phút |
| Tên sản xuất | Máy sản xuất ống PPR sợi thủy tinh PPR |
|---|---|
| Kích thước ống | 20-110mm; 3 lớp |
| Công suất máy đùn | 350kgs/h cho GF giữa bên trong và bên ngoài +180kgs/h |
| chết đầu | Đồng đùn 3 lớp với hai máy đùn |
| Tốc độ sản xuất | 12m/phút; 20m/phút; 28m/phút |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống |
| Tình trạng | Mới |
| Giấy chứng nhận | CE ISO9001 |
| Màu sắc | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Công suất máy đùn (kw) | 355kw |
|---|---|
| Đường kính ống | 355-800MM |
| Màu sắc | Trắng hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | ỐNG CẤP NƯỚC |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | MỘT DÒNG HOẶC TÙY CHỈNH |
| Tên | Dây chuyền đùn ống PE |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm ống |
| Quy trình nhựa | PE |
| Xe máy | Siemens |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Vôn | 380V / 220v |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Cửa hàng | ổ cắm duy nhất |
| Phạm vi ống | Ống PE 800-1200mm |
| Điện áp | 380V/220V |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Chỗ thoát | Ổ cắm đơn |
| Phạm vi ống | Ống PE 16-110mm |