| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít | Vít đôi / Vít đơn |
| Tự động lớp | Tự động |
| động cơ | Siemens |
| ứng dụng | Ống PVC |
| Nhựa đã qua xử lý | pe |
|---|---|
| Thiết kế trục vít | vít đơn |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Chứng nhận | CE,ISO |
| Vôn | 380V 50HZ 3Phase (Tùy chỉnh) |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | Φ16-Φ630mm |
|---|---|
| Sản lượng sản xuất | 120-800kg/giờ |
| Công suất động cơ chính | 18,5-90kw |
| Giấy chứng nhận | CE & ISO9001:2000 |
| chi tiết đóng gói | Biển tiêu chuẩn đóng gói xứng đáng |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |