| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Nhựa chế biến | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |
| Công suất | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Sức mạnh động cơ | 37KW |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| MÔ HÌNH MÁY ĐO | Máy đùn trục vít đôi hình nón |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| Nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| Thiết kế vít | Độc thân |
|---|---|
| Tự động lớp | Tự động đầy đủ |
| ứng dụng | Ống |
| Điều kiện | Mới |
| Nhựa chế biến | PE |
| Máy đùn | Máy đùn trục vít hình nón |
|---|---|
| Phần điện chính | Siemens |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | Tùy chỉnh |
| Nhựa chế biến | PVC |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/h |
| Hoạt động | Tự động đầy đủ |
| Tổng năng lượng | 110kw |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 500L / 1000L |
|---|---|
| LOẠI MÁY TRỘN LÀM MÁT | NẰM NGANG |
| LƯU Ý POWER | 55 / 75KW / 30KW |
| KHAI THÁC | KHÍ NÉN |
| NHIỆT ĐỘ | AOTOMATIC |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/h |
| Hoạt động | Tự động đầy đủ |
| Tổng năng lượng | 110kw |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/h |
| Hoạt động | Tự động đầy đủ |
| Tổng năng lượng | 110kw |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |