| đầu ra | 10 đến 30 kg/giờ |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | Đường kính trục vít 45 và 51 mm |
| Người mẫu | SJSZ |
| Tình trạng | mới |
| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 800L |
|---|---|
| LOẠI MÁY TRỘN NHIỆT | THẲNG ĐỨNG |
| LƯU Ý POWER | 83 / 110KW |
| KHAI THÁC | KHÍ NÉN TỰ ĐỘNG |
| NHIỆT ĐỘ | KIỂM SOÁT AOTOMATIC |
| Sản phẩm cuối cùng | Sản phẩm PVC |
|---|---|
| Cách sử dụng | Ống nước |
| Mô hình | Máy đùn trục vít đôi SJZ-65/132 hình nón |
| Điều kiện | Mới |
| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 1000L |
|---|---|
| LOẠI MÁY TRỘN LÀM MÁT | NẰM NGANG |
| LƯU Ý POWER | 11KW |
| KHAI THÁC | KHÍ NÉN |
| NHIỆT ĐỘ | Điều khiển tự động |
| Công suất (W) | 55-280KW |
|---|---|
| động cơ | SIMENS |
| Mô hình | -máy đùn trục vít đơn |
| Điều kiện | Mới |
| Thiết kế vít | Độc thân |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/h |
| Hoạt động | Tự động đầy đủ |
| Tổng năng lượng | 110kw |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 1000L |
|---|---|
| LOẠI TRỘN | LOẠI U |
| LƯU Ý POWER | 15kw |
| KHAI THÁC | KHÍ NÉN TỰ ĐỘNG |
| Nhiệt độ | AOTOMATIC |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ và pallet |
|---|---|
| Nguyên liệu chế biến | chủ |
| Thiết kế | Tùy khách hàng |
| Mô hình | máy đùn trục vít đơn |
| Kích thước | 8000 * 1500 * 2500mm |