| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Số mô hình | SJSZ |
| Tốc độ dây chuyền sản xuất | 1-5m / phút |
| Nguyên liệu thô | WPC |
| Thiết kế vít | Vít đôi |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 800L / 3000L |
|---|---|
| LOẠI MÁY TRỘN | THẲNG ĐỨNG |
| LƯU Ý POWER | 83/110 / 30KW |
| KHAI THÁC | KHÍ NÉN TỰ ĐỘNG |
| NHIỆT ĐỘ | KIỂM SOÁT AOTOMATIC |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 500L / 1000L |
|---|---|
| Loại máy trộn | Ngang dọc |
| LƯU Ý POWER | 55/72 / 15KW |
| xả | KHÍ NÉN TỰ ĐỘNG |
| Nhiệt độ | KIỂM SOÁT AOTOMATIC |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |