| Thiết kế vít | vít đôi |
|---|---|
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Ứng dụng | Bảng |
| Nhựa gia công | PVC |
| Quyền lực | 240kW |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/h |
| Hoạt động | Tự động đầy đủ |
| Tổng năng lượng | 110kw |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Nguyên liệu thô | PP/PE Dạng cục nóng chảy |
|---|---|
| Dung tích | 500kg/h |
| Hoạt động | Tự động đầy đủ |
| Tổng năng lượng | 110kw |
| ĐẠO CÁCH | MÁY XAY TRỤC ĐƠN |
| Kiểm soát tốc độ | đầu dò |
|---|---|
| Biến tần | ABB |
| Sức mạnh động cơ | 55kw+ 11kw |
| chiều cao máy | 3,5 mét |
| đơn vị trộn | 15 phút mỗi nồi |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |
| Tự động lớp | Tự động |
| động cơ | Siemens |
| Vôn | 380V 50 Hz |
| Đường kính ống | 90-315 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | Ống đơn |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Phần điện chính | Siemens |
|---|---|
| Vôn | Tùy chỉnh |
| Nhựa chế biến | PVC |
| Ứng dụng | Hồ sơ |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |
|---|---|
| Tự động lớp | Hoàn toàn tự động |
| động cơ | Siemens |
| Vôn | 380V 50 Hz |
| Quy trình nhựa | PE |
| Chiều kính ống | 75-250 |
|---|---|
| SỨC MẠNH CỦA MÁY ĐO | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| ỐNG ỐNG | ỐNG ĐÔI |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 300L / 600L |
|---|---|
| Loại máy trộn | Thẳng đứng |
| LƯU Ý POWER | 45/55 / 11KW |
| KHAI THÁC | Khí nén |
| Nhiệt độ | KIỂM SOÁT AOTOMATIC |