| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22kw |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22kw |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22kw |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| MÔ HÌNH NGOẠI GIAO | MÁY MỞ RỘNG VÍT CONICAL TWIN |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC CỦA TIỂU SỬ | 240MM |
| CÔNG SUẤT ĐỘNG CƠ | 37KW |
| NGUYÊN LIỆU THÔ | PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | CATERPILLAR |
| Tên | Dây chuyền sản xuất góc nhựa PVC |
|---|---|
| Máy đùn | Máy đùn trục vít hình nón |
| Xe máy | Siemens |
| Biến tần | ABB |
| chiều dài máy | 20m |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |