| MÔ HÌNH NGOẠI GIAO | MÁY MỞ RỘNG VÍT CONICAL TWIN |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC CỦA TIỂU SỬ | 1240MM |
| Công suất động cơ | 55kw |
| Nguyên liệu thô | WPC & ADDITIVES |
| Máy cắt | CẮT SAW |
| đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| SỨC MẠNH CỦA MÁY ĐO | 22KW-160KW |
| Màu sắc | TRẮNG CAM ĐEN |
| ĐƯỜNG KÍNH ỐNG NƯỚC | 16-630MM |
| Điều khiển | plc |
| đường kính ống | 50-200mm |
|---|---|
| máy đùn | 80/156 |
| Lôi ra | BA MÁY TAY CATERPILLAR |
| Ứng dụng | ống cấp nước |
| Cách đóng gói | GÓI HỘP GỖ VÀ PHIM |
| MÔ HÌNH NGOẠI GIAO | MÁY MỞ RỘNG VÍT CONICAL TWIN |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC CỦA TIỂU SỬ | 1240MM |
| Công suất động cơ | 55kw |
| Nguyên liệu thô | WPC & ADDITIVES |
| Máy cắt | CẮT SAW |
| Mô hình đùn | Extrudet đơn |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | Tối đa. 2140mm |
| Máy đùn vít đơn | SJ 120/35 |
| Nguyên liệu thô | PP PELLETS |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Phần điện chính | SIEMENS |
|---|---|
| Điện áp | tùy chỉnh |
| Gia công nhựa | Polystyren |
| Ứng dụng | Hồ sơ |
| Chứng nhận | CE ISO |
| đường kính ống | 20-110MM |
|---|---|
| máy đùn | 65/132 |
| Lôi ra | Máy kéo dây đai |
| Ứng dụng | DÂY ĐIỆN |
| Cách đóng gói | GÓI HỘP GỖ VÀ PHIM |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| MÔ HÌNH NGOẠI GIAO | Vít kép |
|---|---|
| Công suất (W) | 70kw |
| Vôn | 220V / 380V |
| NGUYÊN LIỆU THÔ | PVC |
| Loại sản phẩm | wpc và hồ sơ nhựa |
| Tên | Dây chuyền đùn hồ sơ PVC |
|---|---|
| Vôn | 380V 50HZ |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ sau bán hàng | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ |
| Chứng chỉ | CE ISO9001 |