| Máy đùn | Máy đùn trục vít đôi hình nón |
|---|---|
| Phần điện chính | Siemens |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | Tùy chỉnh |
| Xử lý nhựa | PVC |
| Tên | Dây chuyền đùn hồ sơ PVC |
|---|---|
| Vôn | 380V 50HZ |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Chứng chỉ | CE ISO9001 |
| Thiết kế trục vít | trục vít đôi hình nón |
| Phần điện chính | Siemens |
|---|---|
| Vôn | Tùy chỉnh |
| Xử lý nhựa | PVC |
| Ứng dụng | Hồ sơ |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Máy đùn | Máy đùn trục vít đôi hình nón |
|---|---|
| Phần điện chính | Siemens |
| Vôn | Tùy chỉnh |
| Xử lý nhựa | PVC |
| Ứng dụng | Hồ sơ |
| Tên | Dây chuyền đùn ống PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | bọc phim |
| Nhựa | PVC |
| Ứng dụng | làm đường ống |
| Nguyên liệu thô | Bột PVC |
| Tên | Dây chuyền đùn ống PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | bọc phim |
| Nhựa | PVC |
| Ứng dụng | làm đường ống |
| Nguyên liệu thô | Bột PVC |
| tên sản phẩm | Dây chuyền đùn ống PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | bọc phim |
| Tình trạng | Mới |
| Ứng dụng | làm đường ống |
| Nguyên liệu thô | PVC |
| đầu ra | 120kg / H |
|---|---|
| tốc độ sản xuất | MAX. TỐI ĐA. 6m/min 6m / phút |
| NGUYÊN LIỆU THÔ | PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | CATERPILLAR |
| CẮT | CẮT SAW |
| MÔ HÌNH NGOẠI GIAO | Vít kép |
|---|---|
| Công suất (W) | 55kw |
| Vôn | 380v, 3p, 50hz |
| NGUYÊN LIỆU THÔ | PVC |
| Loại sản phẩm | wpc và hồ sơ nhựa |
| loại máy đùn | MÁY ĐÙN VÍT ĐÔI HÌNH NÓN 51/105 |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 20*20 |
| Sức mạnh động cơ | Siemens |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |