| đầu ra | 120Kg/giờ |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất | TỐI ĐA. 6m/phút |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Haul-Offs | sâu bướm |
| Máy cắt | Máy cưa |
| MÔ HÌNH NGOẠI GIAO | Vít kép |
|---|---|
| Công suất (W) | 55kw |
| Vôn | 380v, 3p, 50hz |
| NGUYÊN LIỆU THÔ | PVC |
| Loại sản phẩm | wpc và hồ sơ nhựa |
| loại máy đùn | MÁY ĐÙN VÍT ĐÔI HÌNH NÓN 51/105 |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 20*20 |
| Sức mạnh động cơ | Siemens |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | Máy ép vít hai vòng hình nón 80/156 |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | Máy ép vít hai vòng hình nón 80/156 |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22kw |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |