| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55KW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | ống đôi |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Tên | Dây chuyền đùn ống PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | bọc phim |
| Nhựa | PVC |
| Ứng dụng | làm đường ống |
| Nguyên liệu thô | Bột PVC |
| MÔ HÌNH MÁY ĐO | Máy đùn trục vít đôi hình nón |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| Nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22kw |
| Nguyên liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| MÔ HÌNH MÁY ĐO | Máy đùn trục vít đôi hình nón |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| Nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Nguyên liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| MÔ HÌNH MÁY ĐO | Máy đùn trục vít đôi hình nón |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1240mm |
| Sức mạnh động cơ | 55KW |
| Nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |