| Dung tích | 100-500kg/giờ |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| Sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 100-500kg/giờ |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| Sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 100-500kg/giờ |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| Sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 100-500kg/giờ |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| Sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 1000L |
|---|---|
| LOẠI MÁY TRỘN LÀM MÁT | NẰM NGANG |
| LƯU Ý POWER | 11KW |
| KHAI THÁC | KHÍ NÉN |
| NHIỆT ĐỘ | Điều khiển tự động |
| loại máy đùn | Máy đùn trục vít đôi hình nón |
|---|---|
| ổ đĩa động cơ | 75kw |
| Vật liệu thô | PP/PE và gỗ pellets & phụ gia |
| Công suất đầu ra | 400kg/giờ |
| Phương pháp xử lý | dập nổi |
| Máy cắt | Máy cưa |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 300mm |
| Công suất động cơ | 37kw |
| nguyên liệu thô | WPC |
| Haul-Offs | sâu bướm |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Nhựa Gia Công | PPR |
| Điện chính | Siemens và Schneider |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư dịch vụ ở nước ngoài |
| Đường kính ống | 90-315 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | Ống đơn |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 1000L |
|---|---|
| LOẠI TRỘN | LOẠI U |
| LƯU Ý POWER | 15kw |
| KHAI THÁC | KHÍ NÉN TỰ ĐỘNG |
| Nhiệt độ | AOTOMATIC |