| Vôn | 380V / 220v |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Cửa hàng | ổ cắm duy nhất |
| Phạm vi ống | Ống PE 800-1200mm |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 800L |
|---|---|
| LOẠI MÁY TRỘN NHIỆT | THẲNG ĐỨNG |
| LƯU Ý POWER | 83 / 110KW |
| KHAI THÁC | KHÍ NÉN TỰ ĐỘNG |
| NHIỆT ĐỘ | KIỂM SOÁT AOTOMATIC |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| Sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37kw |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Chiều kính ống | 75-315 |
|---|---|
| SỨC MẠNH CỦA MÁY ĐO | 75kw |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số ống | ống đơn |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| Sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37kw |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| Sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37kw |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Dung tích | 100-500kg/giờ |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| Sản phẩm cuối cùng | hạt nhỏ |
| Công suất động cơ | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |