| Loại đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Ổ đĩa động cơ | 75kw |
| nguyên liệu thô | PP/PE và gỗ pellets & phụ gia |
| Công suất đầu ra | 400kg/giờ |
| Phương pháp xử lý | Dập nổi |
| LOẠI PHỤ KIỆN | MÁY MỞ RỘNG VÍT CONICAL TWIN |
|---|---|
| NGUYÊN LIỆU THÔ | WPC |
| CÔNG SUẤT ĐỘNG CƠ | 22-55KW |
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1220MM |
| Bộ điều khiển Temperatur | Omorn |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Số mô hình | SJSZ |
| Tốc độ dây chuyền sản xuất | 1-5m / phút |
| Nguyên liệu thô | WPC |
| Thiết kế vít | Vít đôi |
| MÔ HÌNH NGOẠI GIAO | Vít kép |
|---|---|
| Công suất (W) | 55kw |
| Vôn | 380v, 3p, 50hz |
| NGUYÊN LIỆU THÔ | PVC |
| Loại sản phẩm | wpc và hồ sơ nhựa |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PVC, PE, PP |
| Số mô hình | SJSZ |
| Sử dụng cho | Ống PVC, cấu hình, tấm, v.v. |
| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |
| thương hiệu biến tần | ABB hoặc Danfoss |
|---|---|
| Vật liệu thô | PVC |
| Loại sản phẩm | wpc và hồ sơ nhựa |
| Điện | Siemens, Omron, Schneider |
| Thiết kế trục vít | vít đôi hình nón |
| Thiết kế trục vít | Vít kép |
|---|---|
| Cân nặng | 1500KG-3000KG |
| Xử lý nhựa | PVC |
| NGUYÊN LIỆU THÔ | PVC & PHỤ GIA |
| NGƯỜI LIÊN HỆ | SIMENS |
| Loại đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Ổ đĩa động cơ | 75kw |
| nguyên liệu thô | PP/PE và gỗ pellets & phụ gia |
| Công suất đầu ra | 400kg/giờ |
| Phương pháp xử lý | Dập nổi |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| Máy cắt | Máy cưa |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 300mm |
| Công suất động cơ | 37kw |
| nguyên liệu thô | WPC |
| Haul-Offs | sâu bướm |