| Mô hình đùn | Extrudet đơn |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | Tối đa. 2140mm |
| Máy đùn vít đơn | SJ 120/35 |
| nguyên liệu thô | PP PELLETS |
| Máy cắt | Máy cưa |
| Mô hình đùn | Extrudet đơn |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | Tối đa. 2140mm |
| Máy đùn vít đơn | SJ 120/35 |
| nguyên liệu thô | PP PELLETS |
| Máy cắt | Máy cưa |
| Mô hình đùn | Extrudet đơn |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | Tối đa. 2140mm |
| Máy đùn vít đơn | SJ 120/35 |
| nguyên liệu thô | PP PELLETS |
| Máy cắt | Máy cưa |
| Mô hình đùn | Extrudet đơn |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | Tối đa. 2140mm |
| Máy đùn vít đơn | SJ 120/35 |
| nguyên liệu thô | PP PELLETS |
| Máy cắt | Máy cưa |
| Mô hình đùn | Extrudet đơn |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | Tối đa. 2140mm |
| Máy đùn vít đơn | SJ 120/35 |
| nguyên liệu thô | PP PELLETS |
| Máy cắt | Máy cưa |
| Tình trạng | Mới mẻ |
|---|---|
| Biến tần | ABB |
| Thiết kế trục vít | Vít đôi |
| Vôn | 380V, 50Hz, 3Phase |
| Loại hình | Máy làm ván xốp PVC |
| Tên | Dây chuyền ép đùn hồ sơ PVC |
|---|---|
| Vôn | 380V 50HZ |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Chứng chỉ | CE ISO9001 |
| Thiết kế trục vít | Đôi vít đôi |
| Tên | Dây chuyền đùn hồ sơ PVC |
|---|---|
| Vôn | 380V 50HZ |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Chứng chỉ | CE ISO9001 |
| Nhựa đã qua xử lý | PVC PP PE |
| Màu sắc | Không bắt buộc |
|---|---|
| Số mô hình | SJZ |
| Xe máy | Siemens |
| Nguyên liệu thô | WPC PVC |
| Thiết kế vít | Vít đôi |
| thương hiệu biến tần | ABB hoặc Danfoss |
|---|---|
| Vật liệu thô | PVC |
| Loại sản phẩm | wpc và hồ sơ nhựa |
| Điện | Siemens, Omron, Schneider |
| Thiết kế trục vít | vít đôi hình nón |