| thương hiệu biến tần | ABB hoặc Danfoss |
|---|---|
| Vật liệu thô | PVC |
| Loại sản phẩm | wpc và hồ sơ nhựa |
| Điện | Siemens, Omron, Schneider |
| Thiết kế trục vít | vít đôi hình nón |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Nhựa Gia Công | PVC |
| Thiết kế vít | Vít đôi |
| Chiều rộng sản phẩm | 1220mm |
| sức mạnh(w) | 75kw |
| MÔ HÌNH NGOẠI GIAO | Vít kép |
|---|---|
| Công suất (W) | 70kw |
| Chiều rộng của hồ sơ | 50-500mm |
| NGUYÊN LIỆU THÔ | PVC & PHỤ GIA |
| Loại sản phẩm | wpc và hồ sơ nhựa |
| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |
|---|---|
| Tự động lớp | Hoàn toàn tự động |
| động cơ | Siemens |
| Vôn | 380V 50 Hz |
| Quy trình nhựa | PE |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 180MM |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | PVC |
| Điều khiển | Màn hình cảm ứng PLC |
| Phần điện chính | Siemens |
|---|---|
| Điện áp | tùy chỉnh |
| Nhựa Gia Công | Polystyren |
| Ứng dụng | Hồ sơ |
| Chứng nhận | CE ISO |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 500L / 1000L |
|---|---|
| Loại máy trộn | Ngang dọc |
| LƯU Ý POWER | 55/72 / 15KW |
| xả | KHÍ NÉN TỰ ĐỘNG |
| Nhiệt độ | KIỂM SOÁT AOTOMATIC |
| Tên | Dây chuyền tái chế PET |
|---|---|
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Vôn | theo yêu cầu của bạn |
| Trọng lượng | 8 tấn |
| Vật tư | PVC, PE, PP, PET, PS, v.v. |