| Công suất máy đùn (kw) | 355kw |
|---|---|
| Chiều kính ống | 355-800MM |
| Màu sắc | Trắng hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | ỐNG CẤP NƯỚC |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | MỘT DÒNG HOẶC TÙY CHỈNH |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công suất máy đùn (kw) | 355kw |
|---|---|
| Chiều kính ống | 355-800MM |
| Màu sắc | Trắng hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | ỐNG CẤP NƯỚC |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | MỘT DÒNG HOẶC TÙY CHỈNH |
| tên sản xuất | Máy sản xuất ống PPR sợi thủy tinh PPR |
|---|---|
| Kích thước đường ống | 20-110mm; 3 lớp |
| Công suất máy đùn | 350kgs/h cho GF giữa bên trong và bên ngoài +180kgs/h |
| chết đầu | Đồng đùn 3 lớp với hai máy đùn |
| Tốc độ sản xuất | 12m/phút; 20m/phút; 28m/phút |
| Công suất máy đùn (kw) | 355kw |
|---|---|
| Chiều kính ống | 355-800MM |
| Màu sắc | Trắng hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | ỐNG CẤP NƯỚC |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | MỘT DÒNG HOẶC TÙY CHỈNH |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công suất máy đùn (kw) | 160Kw |
|---|---|
| Đường kính ống | 110-315MM |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Ứng dụng | NƯỚC NÓNG VÀ ỐNG NHIỆT |
| ĐÁNH DÒNG | máy đùn trục vít đơn |
| Công suất máy đùn (kw) | 90kw |
|---|---|
| Đường kính ống | 50-160mm |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Ứng dụng | ỐNG NHIỀU LỚP |
| ĐÁNH DÒNG | HAUL-0FFS & CUTTER |
| Công suất máy đùn (kw) | 355kw |
|---|---|
| Chiều kính ống | 355-800MM |
| Màu sắc | Trắng hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | ỐNG CẤP NƯỚC |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | MỘT DÒNG HOẶC TÙY CHỈNH |
| Extruder power (kw) | 355KW |
|---|---|
| PIPE DIAMETER | 355-800MM |
| COLOUR | WHITE OR CUSTOMIZED |
| APPLICATION | WATER SUPPLY CONDUIT |
| MARK LINE | ONE LINE OR CUSTOMIZED |