| Chiều kính ống | 16-160mm |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50Hz 3phase (tùy chỉnh), nhu cầu của khách hàng |
| lớp tự động | hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ sau bán hàng | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt h |
| Bảo hành | 2 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít | Tấm đúp |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Ứng dụng | ỐNG PPRC |
| Biến tần | Thương hiệu ABB |
| chi tiết đóng gói | Hộp bằng gỗ |
|---|---|
| Vật chất | PE |
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33: 1 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Công suất máy đùn (kw) | 355kw |
|---|---|
| Chiều kính ống | 355-800MM |
| Màu sắc | Trắng hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | ỐNG CẤP NƯỚC |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | MỘT DÒNG HOẶC TÙY CHỈNH |