| PIPE DIAMETER | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | DOUBLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| chi tiết đóng gói | hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| bảo hành | 1 năm |
| Chiều kính ống | 16-160mm |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50Hz 3phase (tùy chỉnh), nhu cầu của khách hàng |
| lớp tự động | hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ sau bán hàng | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt h |
| Bảo hành | 2 năm |
| PIPE DIAMETER | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | DOUBLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| tên sản xuất | Máy sản xuất ống PPR sợi thủy tinh PPR |
|---|---|
| Kích thước đường ống | 20-110mm; 3 lớp |
| Công suất máy đùn | 350kgs/h cho GF giữa bên trong và bên ngoài +180kgs/h |
| chết đầu | Đồng đùn 3 lớp với hai máy đùn |
| Tốc độ sản xuất | 12m/phút; 20m/phút; 28m/phút |
| Chiều kính ống | 16-160mm |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50Hz 3phase (tùy chỉnh), nhu cầu của khách hàng |
| lớp tự động | hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ sau bán hàng | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt h |
| Bảo hành | 2 năm |
| đường kính ống | 16-63mm |
|---|---|
| Đăng kí | Ống nước |
| MÔ HÌNH MÁY ĐO | SJSZ51/105 |
| Công suất động cơ | 22Kw |
| Dung tích | 150kg/giờ |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Thiết kế trục vít | Vít đơn |
| MÀU SẮC | ĐEN, ORANGE |
| ỨNG DỤNG | ỐNG PPRC |
| Ứng dụng | Đường ống, cấp nước lạnh và nóng |
| Tên sản xuất | Máy sản xuất ống PPR sợi thủy tinh PPR |
|---|---|
| Kích thước đường ống | 20-63mm; 20-63mm; 3 layer 3 lớp |
| Công suất máy đùn | 350kgs / h cho bên trong và bên ngoài + 180kgs / h GF giữa |
| Đầu chết | Đồng đùn 3 lớp với hai máy đùn |
| Tốc độ sản xuất | 12m / phút; 20m / phút; 28m / phút |
| chi tiết đóng gói | Hộp bằng gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |